Jengo hilo lilianikwa hivi karibuni licha ya kwamba haikufahamika liko maeneo gani na kwa nje linaonekana ni la kifahari kiasi cha baadhi ya watu kudai kuwa, mandhari ya ndani yanaweza kuwa kama ya lile la Big Brother.
Friday, September 14, 2012
MJENGO WA EPIQ BSS ni noma
Jengo hilo lilianikwa hivi karibuni licha ya kwamba haikufahamika liko maeneo gani na kwa nje linaonekana ni la kifahari kiasi cha baadhi ya watu kudai kuwa, mandhari ya ndani yanaweza kuwa kama ya lile la Big Brother.
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
No comments:
Post a Comment